Diễn đàn THPT Tân Châu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalTrang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpTìm kiếm

xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Bình chọn cho bài viết:

killer whale
killer whale
Nam
Age : 32 Registration date : 31/07/2008 Tổng số bài gửi : 42 Đến từ : dark area Nghề nghiệp : còn đi học Sở thích : invent

Bài gửiTiêu đề: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeThu Jul 31, 2008 10:42 am
tui xin thay mặt Bố đẻ của diễn đàn xin được giới thiệu ông ấy
Mr. Phan Lê Huỳnh

Được sửa bởi killer whale ngày Thu Jul 31, 2008 10:46 am; sửa lần 1.

killer whale
killer whale
Nam
Age : 32 Registration date : 31/07/2008 Tổng số bài gửi : 42 Đến từ : dark area Nghề nghiệp : còn đi học Sở thích : invent

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeThu Jul 31, 2008 10:45 am
Tiếp theo là tui may mắn được Bố đẻ của nó cho phép làm Bố đỡ đầu
Trần Đình Khang

POLICE11
POLICE11
Nam
Age : 33 Registration date : 01/08/2008 Tổng số bài gửi : 35 Đến từ : HCM_Q!2 Nghề nghiệp : Ăn bám Gia Đình Sở thích : XEoffXe

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeFri Aug 01, 2008 8:52 pm
Huỳnh trấn trọng nghĩa (TrấnNghĩa)
Age17 7-8-9(o)
đến từ HCM_Q!2

killer whale
killer whale
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeSat Aug 02, 2008 8:47 am
vậy có cần phải gọi là đại huynh không vậy anh cảnh sát 11

white_rose
white_rose
Nữ
Age : 31 Registration date : 02/08/2008 Tổng số bài gửi : 2 Đến từ : Đồng Tháp Nghề nghiệp : chưa biết Sở thích : chẳng biết nữa

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeSat Aug 02, 2008 9:01 am
tui nè
Thái Thùy Trang
13/12
đến từ Đồng Tháp (theo 1 lời mời)

killer whale
killer whale
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeSat Aug 02, 2008 9:02 am
nói vậy là bà Trang đó hả
tui cứ tửơng ai

Administrator
Administrator
Nam
Age : 49 Registration date : 30/06/2008 Tổng số bài gửi : 71 Đến từ : Tân Châu Nghề nghiệp : Học sinh Sở thích : Chơi game

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeSun Aug 03, 2008 5:10 pm
Diễn đàn còn ít mem quá sadafs
http://thpt.net.tc

lovebx
lovebx
Nam
Age : 31 Registration date : 01/08/2008 Tổng số bài gửi : 3 Đến từ : AN GIANG Nghề nghiệp : ????????? Sở thích : kua gái

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeSun Aug 03, 2008 5:42 pm
là lê điền hưỡng tân châu an giang ewrwer mong đc làm wen

killer whale
killer whale
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeMon Aug 04, 2008 8:25 am
tui thấy ít ít vầy hay hơn là đông quá
nếu dc thì chừng 50 mem là đẹp òi

Administrator
Administrator
Nam
Age : 49 Registration date : 30/06/2008 Tổng số bài gửi : 71 Đến từ : Tân Châu Nghề nghiệp : Học sinh Sở thích : Chơi game

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeMon Aug 04, 2008 9:15 am
Tui chỉ ước sao được khỏang 100 mem là vui rồi

Trường mình cả ngàn học sinh mà chỉ có 100 mem là khiêm tốn lắm rồi
pà con nghĩ sao Question wqedadsa hk
ewrwer erer
http://thpt.net.tc

100*C
100*C
Nam
Age : 58 Registration date : 21/08/2008 Tổng số bài gửi : 2 Đến từ : asffsa Nghề nghiệp : asfasf Sở thích : asfafsasf

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeThu Aug 21, 2008 7:38 pm
Chào mình là mem mới làm wen nghen ewrwer

kutextcno.1
kutextcno.1
Nữ
Age : 46 Registration date : 21/08/2008 Tổng số bài gửi : 1 Đến từ : asdsad Nghề nghiệp : asfasf Sở thích : asfasf

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeThu Aug 21, 2008 7:46 pm
Tui nữa nà ma mới có gì chiếu cố nha :aksfkjasfkjfas:

killer whale
killer whale
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeFri Aug 22, 2008 8:12 pm
kutextcno.1 đã viết:
Tui nữa nà ma mới có gì chiếu cố nha :aksfkjasfkjfas:
bạn muốn bọn tui chiếu cố gì? phải cụ thể chứ
nếu không bọn tui chiếu cố hết đó nghe ewrwer

taczang
taczang
Nam
Age : 30 Registration date : 11/05/2009 Tổng số bài gửi : 1 Đến từ : NewYork Nghề nghiệp : hoc sinh Sở thích : Hành Tẩu Giang Hồ

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeMon May 11, 2009 10:28 pm
Tuj nua~ na` ma moi' han hanh. duoc. lam` wen cac' ban. Tuj con` to lam' mong duoc cac' ban. chieu co cho. thank xzcasd

tranminhtuan9991
tranminhtuan9991
Nam
Age : 32 Registration date : 08/06/2010 Tổng số bài gửi : 6 Đến từ : Tan chau Nghề nghiệp : sinh vien Sở thích : di choi

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitimeTue Jun 08, 2010 3:42 pm
UHM
tRAN MINH TUAN
13/8/91
HAN HANH DUOC LAM QUEN

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình I_icon_minitime
xin mời các mem tự giới thiệu về bản thân mình Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang